หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย แชมพู Davines ดีไหม ตอบกลับไปยัง: แชมพู Davines ดีไหม

NamNing
Participant

@Jariya ราคากับขั้นตอนอาจจะไม่เป๊ะนะคะ เราทำทรีทเม้นท์นี้ตอนรอผชทำผม เค้าจ่าย5555 😅 เท่าที่จำได้จะใช้พวก detoxify scrub หนังหัว/ hair mud หมัก นวดหัว เปิดที่พ่นไอน้ำใส่ (ไม่รู้เรียกว่าอะไร) ประมาณนี้ค่ะ ตอนทำร้านเอาผ้าขนหนูอุ่นปิดตาไว้เราเกือบหลับเพราะเค้านวดฟินมากเลยไม่ได้ถามอะไรเยอะ เบ็ดเสร็จแล้วน่าจะประมาณ 2000 ได้ค่า 😃