หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ผ้าเช็ดผมแห้งเร็ว Aquis ดีไหม ตอบกลับไปยัง: ผ้าเช็ดผมแห้งเร็ว Aquis ดีไหม

Pattamawan
Participant

ควรซื้อมากค่ะ ลดเวลาการเป่าผมไปได้เยอะมาก ใช้รุ่น lisse เหมือนกันค่ะผ้าไม่บางเลย ทอแน่นหนานุ่มมาก
ส่วนตัวแล้วผมยาวและเยอะค่ะ แต่ตัวน้อง lisse ก็คือเอาอยู่ โพกไว้ 15-20 นาทีละก็แต่งตัวแต่งหน้าไป ปลดออกแล้วไดร์ 3 นาทีแห้งค่ะ
หรือถ้าเป่าพัดลมก็ไม่เกินสิบนาทีแห้งค่ะ ผมนุ่มลื่นขึ้นเยอะหลังใช้ค่ะ ไม่แน่ใจว่าเพราะโดนความน้อนน้อยลงรึป่าว
ปล.เราใช้แบบ towel นะคะ เพราะคิดว่าน่าจะโพกตามรูปทรงผมเราได้แนบกว่าแบบ turban ค่ะ 🥰