หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย แม่ลูกอ่อนใต้ตาคล้ำใช้ครีมอะไรดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: แม่ลูกอ่อนใต้ตาคล้ำใช้ครีมอะไรดีค่ะ

Jun
Participant

เราผ่านจุดนั้นมาแล้วแม่ จากคนไม่เคยมีใต้ตาเลย กลายเป็นแพนด้าถาวร 555 แต่ก็ถือว่าน้อยกว่าคนอื่นเยอะละ วิธีที่ค้นพบว่า work คือ clinique eye cream บวกพวก mask ใต้ตาเย็นๆเกาหลีอะค่ะ แผ่นเจลแบบใช้ทีเดียวทิ้ง แปะไว้ตอนรอบปั้มนม ปั้มเสร็จเอาออก นอนต่อ คิดเองเออเองว่าป้องกัน บางทีถ้าเช้ามาอยากสดชื่น ลอง bobbi brown eye base ค่ะ ที่มาคู่กับ facebase ตัวดังอะ แก้ ปห หน้าโทรมได้อยู่