หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ใครใช้เซรั่มแต่ไม่ลงครีมมีไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: ใครใช้เซรั่มแต่ไม่ลงครีมมีไหมค่ะ

Kanoknart
Participant

เคยใช้แต่น้ำตบ เซรั่ม ไฮยา เพราะหน้ามัน กลัวอุดตัน ครีมนานๆที ปรากฎไปตรวจผิวที่ipsa ค่าความชุ่มชื้นได้8เองค่ะ ช็อคไปเลยค่ะ ตอนนี้เลยพยายามใช้ครีมปิดท้ายมากขึ้นค่ะ แต่เลือกเอาเนื้อเบาๆหน่อยค่ะ เซ็ตของipsaที่สอยมาก็โอเคอยู่ค่ะ +ใช้ร่วมกับlancome genefiqueที่เพิ่งสอยมา รู้สึกผิวฟูเนียนละเอียดขึ้น ผิวมันน้อยลงค่ะ