หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รองพื้น Marc jacobs รุ่น remarcable เลิกผลิตแล้วเหรอค่ะ มีใครรู้บ้างไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: รองพื้น Marc jacobs รุ่น remarcable เลิกผลิตแล้วเหรอค่ะ มีใครรู้บ้างไหมค่ะ

Wanwimon
Participant

@Siratda ไม่ใช่ค่ะ หมายความว่าช็อปไทยทุกที่จะเอาออกหมดแล้วค่ะทั้งเค้าเตอร์ Sephora และ eveandboy ค่ะ
ตอนนี้เพิ่งสอย it cc cream มา ปกปิดดีเลยนะคะ ให้ผิวโกลว์ๆฉ่ำๆ แต่ Sephora จะเอาออกแล้วเหมือนกัน ต้องซื้อออนไลน์