หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ซื้อรองพื้นมาผิดเบอร์แก้ไขยังไงดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ซื้อรองพื้นมาผิดเบอร์แก้ไขยังไงดีค่ะ

Airinlada
Participant

ไม่รุแบรนด์เดียวกันมั้ยนะคะ แต่เราเคยซื้อรองพื้นชาแนลขวดสีดำที่เปนพลาสติก แต่ใช้แล้วแพ้ค่ะสิวขึ้น ปกติใช้พลาสติกสีครีม… เลยเอาไปเปลี่ยน พนง ให้เปลี่ยนค่ะ (ทั้งที่พลาสติกครีมซื้อจากดิวตี้ฟรีอีกต่างหากไมาได้ซื้อสาขาเค้าเลย)
ดีมากเลยไม่ถามจุกจิก สาขาเดอะมอลล์งามค่ะ หรืออาจะเป็นเพราะตอนซื้อเค้าลองบนหน้าแล้วรึเปล่าคะ?? ก็คือสรุปแล้วว่าสีไหน แบบนี้ (แต่ใดๆ พนงก็ไม่ควรเหวี่ยงใส่ ลค จริงๆ แจ้งสาขาใหญ่เลยค่ะ ไม่โอเค )