หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย บลัชออนสีคล้ายๆ Hourglass มีแบบไหนบ้างค่ะ แนะนำทีค่า ตอบกลับไปยัง: บลัชออนสีคล้ายๆ Hourglass มีแบบไหนบ้างค่ะ แนะนำทีค่า

Namwhan
Participant

Tarte amazonian clay seduce/ risquéชอบทั้ง2 สีนี้เลยค่ะ
CT cheek to chic first love / sex on fire
Surrat artistique blush la vie en rose
Chanel blush 370 élégance/ 80 jersey
ส่วนตัวชอบhourglass สีนี้มากๆเช่นกันค่ะไม่ได้ซื้อสักทีไปลองหลายทีมากๆเพราะมีบลัชเยอะมากเลยค่ะ🥺