หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รองพื้น Dior backstage กับ รองพื้น shu uemura ตัวไหนดีกว่ากันค่ะ ตอบกลับไปยัง: รองพื้น Dior backstage กับ รองพื้น shu uemura ตัวไหนดีกว่ากันค่ะ

Aui
Participant

ถ้าไม่เน้นปกปิดdiorเลยค่าา เเต่ถ้าเรื่องของโทนสีเราชอบของ shu มากกว่าค่ะ ตัวเองลองดูเป็นรุ่นglowมั้ยคะ อันนั้นจะบางกว่ารุ่นเเมทนิดหน่อย เเล้วก็ตอนนี้diorไม่ให้ลองสีรองพื้นด้วยค่ะ ได้เเค่ปาดลองสีที่เเขน เเต่ shu คือบีเอเทสสีลงบนหน้าได้เลย🥺