หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Toner Elemis ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Toner Elemis ดีไหม

Rujira
Participant

เรามีทั้งแบบแพดแล้วก็โทนเนอร์ค่ะ ตัวแพดเห็นผลชัดเจนมาก หน้าเนียนขึ้น สิวผดลดลง รอยแผลเป็นจางไว แต่เราไม่ได้ใช้ทุกวันนะคะ เคยใช้ทุกวันแล้วหน้าแห้งลอกเพราะมันมีตัวที่ช่วยผลัดเซลล์ผิว ส่วนโทนเนอร์สเปรย์ตัวในรูปนี่ไม่เห็นผลใดๆ เลยค่ะ เฉยมากกกก แค่กลิ่นหอมสดชื่นอย่างเดียว ถ้าใช้หมดคงไม่ซื้อต่อแน่นอน แต่ตัวที่เป็นแพดต้องมีไว้ติดโต๊ะเครื่องแป้งเลยค่ะ