หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย วิธีเลือกซื้อน้ำหอมแบบไม่โดนกดดันที่เคาน์เตอร์แบรนด์ ตอบกลับไปยัง: วิธีเลือกซื้อน้ำหอมแบบไม่โดนกดดันที่เคาน์เตอร์แบรนด์

Thitaree
Participant

บางครั้งเราไปดมที่ชอบแล้วเลือกฉีดแต่ ba มักจะฉีดให้แค่จุดเดียว ถ้าเรามั่นใจแล้วบางทีเราก็ไปอีกวันค่ะไปลองกลิ่นที่เลือกไว้แล้ว แล้วฉีดตามจุดต่างๆที่ตัวแบบที่ฉีดปกติเลยค่ะจะได้รู้ว่าทนกับกลิ่นได้มั้ยหรือชอบมั้ย เราเคยพลาดแบบตอนฉีดที่ข้อมือหอมพอฉีดจริงๆเวียนค่ะหรือบางทีกลิ่นติดไม่ทน5555555