หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Lancome Estee Biotherm SK-ll เลือกใช้ตัวไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: Lancome Estee Biotherm SK-ll เลือกใช้ตัวไหนดีค่ะ

Paopandee
Participant

ในนี้เคยใช้ Lancôme กับ Biotherm
Lancôme รูขุมขนกระชับ รู้สึกว่าผิวละเอียดขึ้น ลดรอยดำ หน้ากระจ่างใสขึ้น
Biotherm ให้เรื่องความชุ่มชื้น รู้สึกผิวแข็งแรงขึ้น ผิวนุ่ม
ถ้าน้ำตบอีกตัวที่ชอบคือของ Sulwhasoo ค่ะ ตัวนั้นผิวอิ่มฟู กระชับมาก แต่ส่วนตัวชอบใช้สลับกับตัวอื่นด้วยเวลาที่รู้สึกผิวหน้าอ่อนแอ