รีวิว Chanel La Crème Main Texture Riche

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รีวิว Chanel La Crème Main Texture Riche

กระทู้นี้ประกอบด้วย 16 ข้อความตอบกลับ มี 9 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  Jenjira 1 เดือน, 2 สัปดาห์ มาแล้ว

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 17)
  • ผู้เขียน
    Jenjira
    Participant

วันนี้อยากจะมารีวิว Hand Cream สักหน่อยค่ะ
    เพราะช่วงนี้เชื่อว่าหลายคนคงล้างมือบ่อยมาก
    บวกกับใช้เจลแอลกอฮอล์อีก มือต้องแห้งมากแน่ๆ
    เลยอยากแนะนำแฮนด์ครีม (มือและเล็บ)
    𝐋𝐀 𝐂𝐑È𝐌𝐄 𝐌𝐀𝐈𝐍 ของ 𝐂𝐇𝐀𝐍𝐄𝐋 ค่ะ

ทางแบรนด์เค้าเคลมว่า
    1. มอบความชุ่มชื้น เนียนเรียบ และกระจ่างใส
    2. ซึมซาบสู่ผิวได้ในทันที ให้สัมผัสอันบางเบาหลังการทา
    3. กลิ่นหอมมากกกกกกก หอมจนคุณพ่อทักว่า
    อยู่บ้านเฉยๆยังต้องฉีดน้ำหอมอีกหรอ
    นี่เลยบอกป่าว แค่ทาครีม 😝
    4. ดีไซน์อ้วนปุ๊กปิ๊กน่ารัก พกไว้ในกระเป๋าหรูหราสุดๆ
    ซึ่งพอลองใช้แล้วพบว่าสิ่งที่ทางแบรนด์บอกมันคือเรื่องจริง
    เพราะตอนนี้มือนิ่มมาก จมูกเล็บข้างๆที่เจ็บๆก็ไม่มีอีกเลยค่ะ

𝐒𝐨 𝐢𝐟 𝐲𝐨𝐮 𝐰𝐚𝐧𝐭 𝐭𝐨 𝐟𝐞𝐞𝐥 𝐥𝐮𝐱𝐮𝐫𝐢𝐨𝐮𝐬 𝐭𝐡𝐞𝐧 𝐠𝐨 𝐟𝐨𝐫 𝐢𝐭 𝐤𝐚. 🙂
    🤍🖤 ราคา 2,250-2,300 บาท 🖤🤍

chanel-la-creme-main-texture-riche-2 chanel-la-creme-main-texture-riche
    on
    Participant

ซื้อที่ไหนคะ ได้ไซต์น่ารักเชียว กำลังเล็งอยู่เลยคะ วันก่อนได้ไปลองมามันดีม๊ากกกกก จิงๆคะ

Chani
    Participant

ตามค่ะ😅

Jenjira
    Participant

@on ซื้อในช้อปเลยค่า

Luxina
    Participant

ไปโดนมาคะ กับคำว่า Limited

Jenjira
    Participant

@luxina กรี๊ดดดเริ่ดมากค่า

Numkhang
    Participant

ตอนเราไปซื้อไม่ได้ของแถมเลยอ่า อันนี้สาขาไหนคะ ต้องบอกพนักงานมั้ย

Jenjira
    Participant

@numkhang ไม่ได้ของแถมเหมือนกันค่า แต่ได้โบว์ตอนซื้อกระเป๋าค่ะ เราเห็นมันน่ารักดีเลยชอบเอามาเป็น prop ค่ะ อิอิ

Aria
    Participant

แจ๋ม ถ้าแล้วมือนุ่มมากคะ

Jenjira
    Participant

@aria ใช่เลยค่ะ ปลื้มมาก

Holly
    Participant

แวะมาชมนิ้วสวยมากๆเลยค่า😍 ตัดภาพมาที่ตัวเอง นึกว่าแง่งขิง55555

Matilda
    Participant

ดีงามจริงๆค่าาาา ไม่กล้าใช้เยอะกลัวหมด 😂

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 17)

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้