สิวเสียนเยอะตรงจมูกทำไง

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย สิวเสียนเยอะตรงจมูกทำไง

กระทู้นี้ประกอบด้วย 81 ข้อความตอบกลับ มี 53 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  Weerada 1 เดือน, 1 สัปดาห์ มาแล้ว

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 82)
  • ผู้เขียน

Fuengfah
    Participant

แก้ปัญหายังไงกับสิวเสี้ยนที่จมูก
    แนะนำหน่อยค่ะ ใช้อะไรดี หรือทำยังไงดี ค่ะ

Mathuroth
    Participant

? ขออนุญาตปักด้วยคนค่า

Kongnithipon
    Participant

Peeling ผิวสัปดาห์ละครั้ง ช่วยได้ค่ะ

Beauridah
    Participant

ขอแนะนำ foreo ด้วยค่ะ สิวเสี้ยนหายจิง

Nidcha
    Participant

Foreo อีกเสียงค้าบ สิวเสี้ยนไม่มีเหมือนแต่ก่อน หายเกลี้ยง

Somruedee
    Participant

ปัญหาสิวเสี้ยนแก้ยังไงก็ไม่หาย​ แต่ลดด้วยการล้างหน้าให้สะอาดค่ะ​ เพราะรูขุมขนก็เหมือนหลุม​ พอล้างหน้าไม่สะอาดก็ไปเข้าอุดตัน​ เรื่อยๆเข้ารูก็กว้างขึ้น​ เห็นขัดขึ้น​ แนะนำ​Foreo ค่ะ​ ไม่ก็​Clarisonic​

Phawini
    Participant

ตามด้วยค่ะ เราเป็นหนักมาก

Parlitar
    Participant

Foreo นอกจากสิวเสี้ยนหาย จมูก เนียนขึ้นด้วยค่ะ

Tananchanok
    Participant

Foreoจ้า จมูก ข้างจมูก คาง ลดลงเยอะมาก เนียนกริบ

Nimon
    Participant

ออยด์ของทรี ลองดูค่ะ

Karnpo
    Participant

ใช้สครับอะไรก็ได้ค่า ขัดตอนอาบน้ำ พอตอนทาครีม หา BHA หรือ AHA มาทาค่ะ น้อยลงแน่นอน คอนเฟิร์ม เราใช้วิธีนี้หายค่ะ สครับแนะนำอาทิตย์ละ ครั้งพอค่ะ แต่โทนเนอร์ สามารถใช้ทุกวัน หรือ วันเว้นวัน ได้เลยค่ะ แต่ปกติ ร่างกายเราผลิตมาตลอดไม่มีทางหายหมดนะคะ แค่ลดลง

Manin
    Participant

มันไม่มีวันหายขาดค่ะ ตราบใดที่ผิวยังมีรูขุมขน

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 82)

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้