สีผิวไม่สม่ำเสมอค่ะ หน้าผากและจมูกดำ ใช้อะไรดีคะ

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย สีผิวไม่สม่ำเสมอค่ะ หน้าผากและจมูกดำ ใช้อะไรดีคะ

กระทู้นี้ประกอบด้วย 4 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  Dusita 1 สัปดาห์, 5 วัน มาแล้ว

กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)
  • ผู้เขียน
    Dusita
    Participant

ผิวหน้า สีผิวไม่สม่ำเสมอค่ะ หน้าผากและจมูกดำ ใช้อะไรดีคะ ที่เหมาะกับผิวแพ้ง่าย แนะนำหน่อยค่ะ
    ขอบคุณค่า

Nora
    Participant

หมายถึงหาสกินแคร์บำรุงให้สีผิวสม่ำเสมอใช่ไหมคะ?

Dusita
    Participant

@nora ใช่ค่ะ

Nora
    Participant

@dusita Pad Dr.Dennis Gross กล่องส้มเลยค่ะ

Dusita
    Participant

@nora ขอบคุณมากค่ะ

กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้