Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ครีมบำรุงมือยี่ห้อไหนดี

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 14)
  • ผู้เขียน
    blankChananmanas
    Participant

อยากรบกวนขอคำแนะนำเรื่องบำรุงผิวมือหน่อยคร่า ตอนนี้ล้างมือบ่อย ฉีดแอลกอฮอล์ด้วย ผิวมือแห้งกร้านมาก เมื่อวันก่อนจับมือคุณแม่ คุณแม่ทักว่าลูกสาวไปทำอะไรมา ทำไมมือสากขนาดนี้ เศร้ามากเลยค่ะ อยากกลับมามือนุ่มๆเหมือนเดิม

blankNatty
    Participant

ครีมทามือของล็อกซิทานค่ะ​ ใช้ดีมาก

blankGookgik
    Participant

แฮนด์ครีมของBRISUTHI มั้ยคะ // แนะนำให้เปลี่ยนแอลกอฮอล์ล้างมือดีไหมคะ เอาที่ไม่แห้งมาก

Participant

@Gookgik ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวลองทำตามคำแนะนำ?

blankChrrissa
    Participant

Hand cream แบรนด์นี้คือเดอะเบสท์​ค่า ทาก่อนนอนมือเนียนนุ่มมากๆ กลิ่นหอมด้วยค่ะ

hand-chemistry-pro-repair-skincare-for-hands
    blankNetpreeya
    Participant

@Chrrissa ซื้อที่ไหนหรอค่ะ ไม่เคยเห็นเลย ดูมินิมอลมากๆ

blankChrrissa
    Participant

@Netpreeya The Chemistry เป็นแบรนด์​ในเครือ Deciem ดังอยู่นะคะ เราซื้อจากเว็บ lookfantastic ใส่โค้ด Madamgrean​ ลดอีก 25% ค่ะ ?

blankNetpreeya
    Participant

@Chrrissa ขอบคุณ​ค่ะ

Participant

@Chrrissa ตัวนี้กำลังใช้อยู่เลยค่ะ สงสัยอาจจะต้องเปลี่ยนแอลกอฮอล์ด้วย

blankMalai
    Participant

ลอง hand cream ของลอกซิทานไหมคะ เราว่านุ่มดี ไม่เหนียวเวลาจับของ มีหลายกลิ่น เราชอบซื้อตอนเซลล์ ?

Participant

@Malai ขอบคุณนะคะ เราเคยลองแล้วค่ะ ไม่ดีขึ้น

Participant

รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆ เพื่อนๆ ด้วยนะค่ะ ??

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 14)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้