Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย มีมอยเจอร์ไรเซอร์หลายตัวใช้ยังไงดีค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 59)
  • ผู้เขียน
    Saowalak
    Participant

@Kad ขอบคุณมากค่ะ จะลองหาจุดที่ใช่สำหรับตัวเองให้เจอค่า 🙏🏻🥰

Prim
    Participant

เรามี 3 ใน 4 จากในรูป
    ใช้สลับๆๆ กันนะคะ
    ผลที่ได้ ผิวเฉยๆ
    มันคงดีที่สุดแค่นี้ 😆😆

Saowalak
    Participant

@Prim ชอบตัวไหนที่สุดเหรอคะ

Prim
    Participant

@Saowalak ตอนนี้ น่าจะชอบลาแมร์ที่สุด

Chwanchanok
    Participant

it’s ดีมั้ยคะ ผิวแพ้ง่ายและขาดน้ำมาก 😢

Saowalak
    Participant

@Chwanchanok ตัวนี้ยังไม่เคยใช้ต่อเนื่องค่ะ เลยยังบอกไม่ได้เรื่องผลค่ะ แต่เนื้อครีมดีมากก ทาก่อนนอนตื่นมารู้สึกหน้านุ่ม ชุ่มชื้นดีค่า มีคนรีวิวว่าดีหลายๆ คนเลยค่า

Chwanchanok
    Participant

@Saowalak ขอบคุณค่า ต้องลองเนอะ

Panguin
    Participant

It cosmetic สามารถใช้ทาเช้าเย็นได้ไหมคะ

Saowalak
    Participant

@Panguin ได้ค่า แต่ถ้าผิวมันแนะนำทาแค่กลางคืนนะคะ แต่โดยรวมแล้วครีมซึมลงผิวดีค่ะตัวนี้

Panguin
    Participant

@Saowalak อ่อค่ะ เค้าผิวผสม บ้างทีก็แห้งค่ะ

Saowalak
    Participant

@Panguin คิดว่าได้เช้าเย็นนะคะ นวดๆ ให้ซึม ตัวนี้ชอบรองจาก la mer เลยค่ะ ถ้างบถึงเชียร์ la mer เลยค่ะ

Panguin
    Participant

@Saowalak ขอบคุณมากๆนะคะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 59)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้