Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รองพื้นสำหรับผิวแพ้ง่าย ใช้ตัวไหนดี

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 39)
  • ผู้เขียน
    Nareerut
    Participant

@Nataly ถ้าอย่างนั้น it ก็ดีนะคะ แต่อาจจะแอบ drop นิดนึง

blankNataly
    Participant

@Nareerut เดี๋ยวต้องไปลองดูแล้วล่ะค่ะแบบนี้ ? ขอบคุณมากเลยนะคะสำหรับคำแนะนำ

blankGrataa
    Participant

เลี่ยงใช้รองพื้นได้ก็พยายามเลี่ยงค่ะ ถ้ารองพื้นที่ใช้แล้วไม่แพ้ก็มีclinique กับ it cosmetics ค่ะ แต่shu unlimited เราใช้ไม่แพ้นะคะ แต่บ้งมากค่ะ ตกร่องรูขุมขนเยิ้มเปนสังขยา

blankTanaruk
    Participant

@Grataa ความบ้งในตำนาน5555

blankGrataa
    Participant

@Tanaruk ไม่เคยบ้งขนาดนี้มาก่อนเลยในชีวิตนี้ แต่ค้นพบว่าshiseido ทำได้ดีทุกอย่างที่shu uemura unlimitedเคลมไว้

blankNataly
    Participant

@Grataa หลายคนบอก it ไม่แพ้ เดี๋ยวต้องลองแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

blankMathuroth
    Participant

ต้องดูว่าเเพ้อะไรในรองพื้นค่ะ เช่น เราเเพ้น้ำหอม เราก็เลี่ยงใช้รองพื้นที่ผสมน้ำหอมค่ะ เช่น Lancome tein idore

blankNimon
    Participant

@Mathuroth เราแพ้หนักเลยlancome ใช้อยู่3วันรู้เรื่องเลย?

blankMathuroth
    Participant

@Nimon เราสิวอุดตันขึ้นเต็มเลยค่า

blankNimon
    Participant

@Mathuroth ใช่เลยค่ะ ไม่รอด เสียดายมากกก

blankBeauridah
    Participant

@Mathuroth ลังโคมเราเป็นสิวอักเสบแบบเห่อเลยค่ะ?

blankNataly
    Participant

Lancome ก็น้ำหอมค่อนข้างเยอะนะคะเราว่า ขอบคุณทุกคำแนะนำเลยนะคะ ?

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 39)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้