Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รีวิว Clarins Huile "Anti-Eau" Contour Body Treatment Oil

กำลังดู 12 ข้อความ - 25 ผ่านทาง 36 (ของทั้งหมด 38)
  • ผู้เขียน
    Pathitta
    Participant

เราไปดูละมันมีจ
    ของคนท้องกับปกติ

Chanisara
    Participant

อ่านปุบรู้สึกเลยว่าต้องมีละ ฮืออออ

Panguin
    Participant

เวลาเรียกคนมานวด ให้เค้าใช้ตัวนี้นวดให้ ฟินมากค่ะ ผิวนุ่มไปในตัวด้วย55555 ดีมากๆ

Aling
    Participant

เอ้า อ่านแล้วทำให้อยาก 55

Fang
    Participant

นี่ทำทรีทเม้นท์ที่สปาของ clarins ตัวนี้ใช้นวดเฉพาะขาแม่ท้องนะคะ ตัวนี้เขียนหน้าขวด anti eau แต่ถ้านวดท้องเลย หรือทาท้องเพิ่งป้องกันการแตกลายต้อง tonic นะคะ คุณสมบัติต่างกันค่ะ เคยเข้าใจว่าเหมือนกันค่ะ แต่ที่สปาเค้าบอกมาค่ะ

Bo
    Participant

@Fang ออ ไปซื้อที่เคาน์เตอร์หลังจากขวดนี้หมด ba ก็ยังเเนะนำตัวนี้ให้ทาขาที่เป็นเปลือกส้มนะคะ เเต่เรื่องทาท้องก็ไม่เคยใช้ค่ะ ba เค้าแนะนำมาอีกที เพราะยังไม่มีโอกาสท้องเลยค่ะ

Fang
    Participant

@Bo ตัวนี้ สำหรับ แก้ขาบวมน้ำจริงๆค่ะ เพราะนี่ขาบวมมากใกล้คลอด ใช้แล้วดีขึ้นค่ะ และตอนที่ทำทรีทเม้นกระชับหลังคลอดท้องแรก ก็ใช้ตัวนี้ค่ะ
    ทางสปาคลาแรงค์บอกมาจริงๆว่า Tonic คือน้ำมันบำรุงผิว ทาบริเวณที่ผิวแตกลาย และขยาย นั่นคือท้องค่า

Bo
    Participant

@Fang งั้นยังงี้ค่ะ เราลบเรื่องท้องออกเนอะ เพราะก็ไม่รู้เเน่ ไม่เคยใช้เรื่องท้อง ฟังจากที่ ba แนะนำเท่านั้น คุผณเเม่ท้องน่าจะรู้เรื่องเยอะกว่า เเต่ส่วนเรา เรารีวิวเพราะเราใช้เเล้วเห็นผลเรื่องผิวเปลือกส้มจริงๆค่ะ ทุกวันนี้ใช้มา ขวดที่ 4 เเล้วยังเห็นผลอย่างต่อเนื่องค่ะ

Pangnim
    Participant

เรื่องผิวเปลือกส้มที่ขา ต้องนวดยังไงคะ มีวิธีเฉพาะไหม

Bo
    Participant

@Pangnim ที่ ba สอนมาคือนวนดหลังอาบน้ำ เอาน้ำมันผสมน้ำเล็กน้อย เราใช้นวดจากบนลงล่างค่ะ จะให้ดีให้ ba ที่เคาเตอร์เเนะนำ ตอนซื้อค่ะ เราพูดอาจจะไม่เห็นภาพ

Maytawin
    Participant

จัดด อันนี้คือต้องโดนจริงๆว่ะ

Achiraya
    Participant

อยากได้เลย สอบถามวิธีใช้ค่ะ ใช้ยังไงหรอคะ พอดีจะสั่งออนไลน์ค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 25 ผ่านทาง 36 (ของทั้งหมด 38)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้