Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย อยากก้นเรียบเนียนใช้ครีมอะไรดีค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 145 ผ่านทาง 156 (ของทั้งหมด 165)
  • ผู้เขียน
    Panatda
    Participant

มั่นใจเข้าไว้ค่ะ nobody perfect แต่ถ้าไม่ได้จริงไปแนะนำเลเซอร์ค่ะ

Chanya
    Participant

เราใช้สครับกับบอดี้ครีมของ frankbody รู้สึกว่านุ่มและเนียนขึ้นคะ แต่รอยแตกไม่หายนะคะอาจจะเพราะเราทำไม่สม่ำเสมอคะ

Thitapha
    Participant

อย่าไปแคร์ค่ะ เราบำรุงจนรำคาญ (+ขี้เกียจ) สุดท้ายคิดว่าคงจบด้วยการเลเซอร์เท่านั้น แต่ก็ไม่อยากเสียเงินแพงค่ะ เลยพกแค่ความมั่นใจ ใส่ไปโลด เดี๋ยวนี้แอพช่วยได้ 555
    แม่ลูก 1 อย่างเรา จะอ้วน จะตัวแตกอย่าให้มันมา กระทบจิตใจเรา มั่นๆไว้ คิดซะว่าเป็นฝรั่งค่ะ เค้ากล้าใส่เราก็กล้าใส่
    ไม่กล้าวันนี้ อนาคตก็จะไม่มีรูปสวยๆ ใช้มุมกล้องก็ได้แล้ว

Spayly
    Participant

ทา Bio oil หลังอาบน้ำ ทาๆนวดๆ ขยันทำเป็นประจำ ช่วยได้เยอะค่ะ

Oraphan
    Participant

@Spayly ใช้ตัวที่เป็นเจล หรือออยค่ะ

Spayly
    Participant

แบบ oil ค่ะ ?

119604724_325161675361326_790686010025604024_n
    Spayly
    Participant

เคยเเตกลายและผิวไม่เรียบเหมือนกันคะ ต้องสครับ และหลังอาบน้ำตอนผิวเปียกๆใช้ออยลง (ออยเป็นตัวออยสำหรับคนท้องคะ) เห็นผลมากอ่อนโยนด้วย +ทาครีม

Baitanx
    Participant

@Wannapa มีตัวอย่างมั้ยคะ

Nudsara
    Participant

มั่นใจให้ตัวเองค่ะ ใส่เลยค่ะ เพราะหลังจากใส่ bikini ก้นเราก็จะ 2 tone ทันทีค่าา?? หรือทาออย และสคลับก้นอาทิตย์ละ 2 -3 ครั้งจะดีขึ้นค่ะ

Orapan
    Participant

เราเพิ่งเริ่มเมื่อช่วงก่อนโควิด ก้นเนียนขึ้น รอยยังอยู่เหมือนเดิมนะคะ แต่ลูบแล้วไม่สาก
    ขัดผิวค่ะ ขัดทุกอาทิตย์ละ2ครั้งอย่างน้อย ค่อยๆขัดนะคะ ช่วงแรกๆเราขัดแรง ถึงกับถลอกเป็นแผลเลยสะใจดี แต่แผลหายนานเหมือนกัน
    แล้วทาด้วย bio oil ถ้าช่วงแรกๆ ใช้bio oil ชุบสำลี แล้วเช็ดทำความสะอาด ค่อยๆลูบ ไคลที่สะสมจะค่อยๆออก แล้วทำวนลูปตั้งแต่เริ่มต้น
    ครีมเราทาทุกวันของ Palmer’s ค่ะ
    เปลี่ยนกางเกงใน เป็นแบบเบาๆ ไม่รัด อยู่บ้านเลี่ยงไม่ใส่ได้จะไม่ใส่
    ตอนนี้ดีขึ้นมากกกกกกก รอยยยังอยู่แต่นวลขึ้นมากกกก

Chularat
    Participant

อย่าใส่กุงเกงในบ่อยค่ะ ไม่เชื่อย่าลบหลู่~~~ ลองดูนะคะ เรามีลูกแล้วแต่ก้นเนียนเด้งมากค่า ?

Mintra
    Participant

Rosehip oil ค่า

กำลังดู 12 ข้อความ - 145 ผ่านทาง 156 (ของทั้งหมด 165)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้