Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Dior Addict Lip Tattoo กับ Dior Addict Lip Glow รุ่นไหนติดทนกว่ากันค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 24)
  • ผู้เขียน
    Pawina
    Participant

สอบถามหน่อยค่า lip dior 2 รุ่นนี้ รุ่นไหนติดทน สีชัด ไม่หลุดง่ายกว่ากันคะ

dior-lip
    blankMai
    Participant

อันซ้ายค่ะ เพราะด้านขวาเป็นลิปบาร์ม

blankDusita
    Participant

Dior lip tattoo ค่ะ ติดทนกว่า Dior Lip glow เป็นลิปบาล์ม
    ส่วนตัวเรามี 2 อัน ทา lip glow ก่อนเพื่อความชุ่มชื่นของปาก ตามด้วย lip tattoo ค่ะ

blankBenzy
    Participant

ซ้ายค่า เป็นเหมือน tint ทาแล้วเย็นๆที่ริมฝีปาก เวลาใส่ mask ไม่เลอะเลยค่ะ ปลื้มมม ??

blankJaJah
    Participant

มีทั้ง 2 ตัว ติดไม่ทนทั้งคู่ค่ะ 5555 ถึงแม้ตัวซ้ายจะชื่อว่า lip tattoo ก็ตาม ?

blankNatteera
    Participant

ซ้ายแน่นอน ควรทาแล้วทิ้งไว้ให้แห้งสนิท ค่อยทากลอสหรือบาลมทับ ส่วนตัว ได้นานมาก 5-6h เลย

blankWaritsara
    Participant

ลิปบาร์ม ไม่ติดทนหรอกค่ะแต่บำรุงเลิสมาก หมดหลายแท่งแล้ว

blankRose
    Participant

ไม่ทนทั้งคู่ค่ะ ตัวซ้ายทนกว่าตัวขวา แต่มันไม่ทนสมชื่อ lip tattoo เยย

blankItsaree
    Participant

ซ้ายค่ะ ค่อนข้างทนเลยค่ะ ไม่ติดmaskด้วยค่า

blankFarfar
    Participant

ซ้ายจ้า ทาครั้งแรกรอแห้งแล้วทาซ้ำอีกติดนานขึ้นค่ะ

blankSaiparnz
    Participant

Tattooค่า ให้สีติดระเรื่อๆ

blankWorawalunh
    Participant

ตัวขวาไม่ทนค่ะ ใส่ mask แล้วเลอะเลย ?

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 24)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้