Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Dior Prestige La Micro-Lotion De Rose ดีไหม

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 28)
  • ผู้เขียน
    Mean
    Participant

ใช้อยู่ค่ะ หน้านิ่มดีนะ หอมดีด้วย

Nattanicha
    Participant

ดีงามค่ะกลิ่นกุหลาบแท้ๆเลยค่ะ?

Saranya
    Participant

ตามด้วยคนค่ะ

Somza
    Participant

เราชอบบกลิ่นกับเนื้อสัมผัสมันนน เพิ่งใช้เลยค่า ตื่นมาหน้าเด้งดีน้า แต่ใช้รวมกับพวก YSL pure shots ไม่แน่ใจว่าผลลัพธ์นี้มาจากตัวไหน55

Jun
    Participant

ซื้อมาสดๆร้อนๆคะ ชอบมากคะ

Fang
    Participant

ชั่งใจอยู่เหมือนกันว่าซื้อดีมั้ย แต่ตัว capture totale ใช้ดีนะคะ แต่ต้องใช้กับสำลีค่ะ

Paphawarin
    Participant

เราใช้แล้วถูกกับหน้ามากค่ะ ผิวชุ่มชื้น อิ่มน้ำ เด้งดึ๋งๆ กลิ่นหอมผู้ดีมาก

Paphawarin
    Participant

เราทนใช้เพราะความเสียดาย ? หมดแล้วไม่ซื้อต่อ ไม่ผ่านเราเป็นคนผิวธรรมดา ไม่แพ้อะไรง่ายๆ แต่อันนี้ใช้แล้วสิวขึ้นค่ะ

Wa
    Participant

เห็นคอมเม้นแต่ละคน เราคงบายละค่ะ ? ? ?

Aimiie
    Participant

มีคนผิวมันใช้แล้ว ดีขึ้นมั๊ยคะ หรือ เหมาะสำหรับสาวๆผิวแห้งอย่างเดียว

Jubpiie
    Participant

@Aimiie เราผิวมันเลยใช้ตอนกลางคืน เราชอบน่ะคะ ใช้แล้วมันชุ่มชื้นดี นุ่มๆลื่นๆไม่คิดว่ามันเกินไป แต่ไม่กล้าใช้ตอนเช้า

Aimiie
    Participant

@Jubpiie แง ดีใจมีคนมาตอบ ต้องตำล้าว

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 28)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้