Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ผมแห้งชี้ฟู ไม่มีน้ำหนัก ใช้อะไรดีบำรุงค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 97)
  • ผู้เขียน
    blankNumkhang
    Participant

@Saiparnz ปกติจะใช้ตอนผมหมาดๆหรือผมแห้งค่ะ ส่วนตัวไม่เคยทำสีผมก็เลยแน่ใจค่ะ

blankReeny
    Participant

@Numkhang +1ค่าา ทำสีใช้ได้ค่ะ สมัยเราฟอกสีใช้ตัวนี้ตลอดเลย

blankAria
    Participant

@Numkhang ตัวนี้ดีมากๆค่ะ เราใช้ตอนผมหมาดๆแทนครีมจับลอนไปเลย กลิ่นหอมอ่อนๆดีค่ะ ขวดนึงใช้ได้นาน เราสระผมทุกวันนะคะ

blankCharlotte
    Participant

@Numkhang ใช้ผสมกับครีมหมักผม ดีงามมากกกก

blankNumkhang
    Participant

@Charlotte ฮั่นแน่ ป้ายกันเองซะแล้ววว 55555+

blankGracie
    Participant

@Numkhang เราใช้ทั้งแชมพูครีมนวด treatment mask และ oil มันดีมากกกกค่ะ

blankLayla
    Participant

ลองดูของ milbon นะคะ เรากำลังจะรีวิวเลย ดีมากๆ ผมเราฟอกทั้งหัวเลยค่ะ ไม่เสียเลย

blankOlivia
    Participant

@Layla รอดฟุรีวิวนะคะ เราฟอกสีเหมือนกัน รากผมพังหนักมากกก

blankSummer
    Participant

@Layla รอรีวิวค่ะ ฟอกทั้งหัวเหมือนกัน ตอนนี้เหมือนมีไม้กวาดบนหัว??

blankFelicity
    Participant

น้ำมันที่ใส่ผมหลังสระของ เคราสตาทค่ะ ดีมาก

blankJamille
    Participant

เราไม่ได้ใช้เคาน์เตอร์แบรนด์ค่ะ
    ???

blankNaomi
    Participant

แนะนำเป็น แชมพูและทรีตเม้นท์ของ milbonค่ะ
    ผมคนเอเชีย จะมีแกนผมใหญ่กว่าฝั่งยุโรป ทำให้บางคน(โดยเฉพาะคนผมเส้นใหญ่)ใช้ยี่ห้อแบรนด์ฝั่งยุโรปบางแบรนด์ไม่ค่อยได้ผลดีเท่าที่ควรค่า

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 97)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้