Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รองพื้น Charlotte Tilbury กับ IT Cosmetic ซื้อตัวไหนดีค่ะ

กำลังดู 9 ข้อความ - 25 ผ่านทาง 33 (ของทั้งหมด 33)
  • ผู้เขียน
    blankLincoln
    Participant

สองตัวนี้ต้อง IT คาบ ฟาดเรียบ คุมมันได้ดี ปิดผิวได้ดีกว่า แถมกันแดดสูงด้วย

blankGrataa
    Participant

@Lincoln ตัว it รุ่นนี้เกลี่ยยากมั้ยคะ ตอนนี้ลังเลระหว่างรุ่นนี้กับรุ่นธรรมดาค่าา

Participant

@Grataa ไม่อยากคาบ IT มี 3 สูตรให้เลือกตามสภาพผิว
    ผิวแห้ง ผิวมัน ผิวธรรมดา

blankGrataa
    Participant

@Lincoln ขอบคุณค่า

blankPhawini
    Participant

@Lincoln ขออนุญาตถามค่ะ หนักหนามั้ยคะระหว่างวันอะค่า

Participant

@Phawini ไม่หนาคาบ ปิดกำลังดี ใช้นิดเดียวได้ทั่วหน้าเลยคาบ

blankNunNy
    Participant

@Lincoln
    หาซื้อได้ช่องทางไหนคะ

blankKasina
    Participant

@FaiFah หลอดเขียวใช้สีอะไร ขออนุญาตเทียบนิดดดนึงค่ะ

blankKasina
    Participant

@FaiFah เอาไว้ทำเป็นคอนทัวแทนเรย 55555

กำลังดู 9 ข้อความ - 25 ผ่านทาง 33 (ของทั้งหมด 33)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้