Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รองพื้น Marc jacobs รุ่น remarcable เลิกผลิตแล้วเหรอค่ะ มีใครรู้บ้างไหมค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 25 ผ่านทาง 36 (ของทั้งหมด 58)
  • ผู้เขียน
    blankSiratda
    Participant

@Kornwalai
    ลูกรักตุยเฉยเลยค่ะ

blankThunsinee
    Participant

ปกปิดดีหรอค่ะ

Participant

@Thunsinee มากค่ะ ออกงานตัวนี้เริ่ดสุด นัมเบอวันค่ะในโลกหล้าค่ะ

blankNattakarnz
    Participant

ใช้ดีมาก ส่วนตัวชอบกว่าเอสเต้เลย
    ตัวนี้เหมือนจะหนัก แต่ใช้น้อยๆที่สุด ผสมกับรอบพื้นตัวอื่นที่เบาๆ กลายเป็นเนื้อดีมาก

Participant

@Thunsinee ชอบกว่าเอสเต้เหมือนกันค่ะ

blankDuangkamon
    Participant

น้องไปแล้วค่าาา ลาแล้วแก้วตา

Participant

@Duangkamon รู้สึกเหมือนอกหัก น้องเป็นลูกรัก กว่าจะตามหาเจอ 😭😭😭

blankDuangkamon
    Participant

@Siratda หลังๆก็ของน้อยค่ะ ของไม่ค่อยมีมาซักพักใหญ่ๆละค่ะ แต่ยอมรับเลยรองพื้นดีมากค่ะ

blankNansiya
    Participant

แบรนด์ใกล้เจ้งละค่ะ

blankSudarath
    Participant

@Nansiya แงงงง แต่ eyeliner คือดีมาก ถ้าปิดไปจะใช้อะไร 😭

Participant

@Nansiya แงงงง ถึงว่าในweb official , product หายไปเยอะเลย 🥺

blankBudsaba
    Participant

@Nansiya จริงค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 25 ผ่านทาง 36 (ของทั้งหมด 58)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้