Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย สาวหน้ามันเลือกคุชชั่น jsm หรือ laneige กันค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 15)
  • ผู้เขียน
    Stitch
    Participant

สาวหน้ามันเทใจให้ คุชชั่น jsm หรือ laneige กันคะ

blankChanisara
    Participant

สวยคนละแบบนะคะ jsm ผิวสวยแบบ glow คูชั่นก็แนบผิว ไม่ตกร่อง ส่วน laneige สวยแบบผิวกำมะหยี่ จะแมทกว่า

blankNamfon
    Participant

ชอบ jsm skin nuder long wear ค่ะค่อนข้างคุมมันดีนะคะ

blankJun
    Participant

Laneige ค่ะ ใช้ตลอด ของต้องมีค่ะ อิอิ

blankPanguin
    Participant

เราใช้อยู่ทั้งสองตัวค่ะ ส่วนตัวคิดว่าช่วงร้อนมากๆแบบอาทิตย์ที่ผ่านมา jsmไม่รอดค่ะ เมือก ส่วน laneige ถือว่าโอเคเลยเราใช้ตัวสีเขียวนะคะ แต่แอบไปเอาพัฟของ jsmมาใช้ส่วนตัวคิดว่าพัฟ ดีกว่า5555 แต่ช่วงไหนที่อากาศแห้งๆ รึบำรุงไม่พอ ใช้ laneige จะเป็นคราบๆขุยๆ Jsm ดีกว่าค่ะ ไม่รู้จะช่วยได้ไหมแต่สำหรับเราสองตัวนี้เหมาะกันคนละโอกาสค่ะ

blankPeang
    Participant

JSM ค่า

blankSofia
    Participant

JSM ผิวสวยกว่าแต่ Laneige ทนกว่าตึบกว่าค่ะ

blankManthana
    Participant

เราให้ jsm รุ่น long wear ค่า ผิวสวย ยิ่งระหว่างวันผิวยิ่งสวย ไม่เป็นคราบด้วยค่ะ ถ้าระหว่างวันรู้สึกหน้าเริ่ม ซับออกนิดๆหน่อยๆ ผิวกลับมาสวยเหมือนเดิมค่ะ แล้วก็เนื้อคูชั่นออกมาเยอะมาก กดนิดเดียวทั่วหน้าแล้วค่ะ🥰

blankAling
    Participant

laneige ค่ะ สำหรับเราคุมมันดีกว่า ติดแมสน้อยกว่าด้วยค่ะ

blankGifsi
    Participant

Jsmค่ะ

blankSaowarat
    Participant

ชอบของ laneige ค่ะ

blankPrem
    Participant

Laneige ค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 15)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้