Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เป็นกระแดด ใช้ครีมอะไรดี

กำลังดู 6 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 6 (ของทั้งหมด 6)
  • ผู้เขียน
    blankMiemie
    Participant

ขอคำแนะนำเรื่องตัวช่วยรักษากระแดดหน่อยค่ะ เพื่อนๆมีตัวช่วยไหนบ้างที่ใช้แล้วได้ผล ขอบคุณค่ะ

blankLookNum
    Participant

Eucerin ultrawhite spotless spot corrector แบบแต้มค่ะ

blankChidchanokkyki
    Participant

กระแดด เลเซอร์ไปเลยจ้า ครั้งเดียว อยู่ยาวหลายปี

blankMiemie
    Participant

@Chidchanokkyki ครั้งเดียวหายเลยเหรอคะ

blankChidchanokkyki
    Participant

@Miemie กระแดดนะคะ หายเลยค่ะ แนะนำคลินิคอาจารย์แพทย์รามา ยิงเลเซอร์เหมาทั้งหน้า ราคาไม่เกิน 5000 พอแผลหายเสก็ดหลุด เกลี้ยงเกลา ใสกริ๊ง แฟนเราทำมา 2 ปี ตอนนึ้ยังใสอยู่เลย แนะนำปรึกษาหมอก่อนนะคะ คุณหมอจะประเมินเองว่า เป็นกระแบบไหนใช้เครื่องเลเซอร์แบบไหนยิง ส่วนตัวเราเป็นกระลึกรักษานานหน่อยใช้ Pico Leser

blankPrada
    Participant

เราเลเซอร์ออกใช้เวลาไม่นานครั้งเดียวจบ

กำลังดู 6 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 6 (ของทั้งหมด 6)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้