Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ไปออกกําลังกาย เตรียมอะไรบ้าง

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 17)
  • ผู้เขียน
    blankThaniyapha
    Participant

ชวนคุยค่ะ อยากรู้ว่า สาวๆ พกข้าวของอะไรไปออกกำลังกายกันบ้างคะ ได้หมดนะคะทั้งไปยิม ไปสวนสาธารณะ หรือไปเล่นกีฬาอื่นๆ เช่นวิ่ง ดำน้ำ หรือ Hiking

blankTuckkiez
    Participant

นอกจากโทรศัพท์ หูฟัง กระเป๋าตังค์ พวงกุญแจแล้ว ก็มีครีมกันแดดกับสเปรย์น้ำแร่นี่แหละค่ะที่พก เพราะชอบออกกำลังกายกลางแจ้ง เอาไว้เติมตอนแดดออก+สเปรย์เพื่อความสดชื่น

Participant

@Tuckkiez คงต้องพกสเปรย์น้ำแร่บ้างแล้วค่ะ

blankPimnara
    Participant

เราออกกำลังกายที่ Fitness ก้อจะ มี ถุงมือสำหรับยกเวท. ขวดน้ำ. กระปุกเชคเวย์. เครื่องเล่น MP3. ลิปบาล์ม Energy bars. ประมาณนี้ค่ะ. ?

Participant

@Pimnara จดๆ ค่ะ

blankpueng
    Participant

ถุงมือออกกำลังกาย ขวดน้ำ โทรศัพท์ หูฟัง ส่วนตัวมีประมาณนี้ค่ะ

blankRose
    Participant

ถุงมือออกกำลังกาย ที่รัดเข่า ที่รัดข้อเท้า แก้วน้ำที่สามารถใส่โปรตีนเชคได้ แอลคาร์นิทีน(กินก่อนออกกำลังกาย) ผ้าขนหนูผืนเล็ก

blankSaiparnz
    Participant

อุปกรณ์ออกกำลัง (ถุงมือ hip band), สเปรย์กันแดด สำหรับวันที่ไปเล่นตอนกลางวัน, สเปรย์น้ำแร่ ลิปสติกสีสดใส (ปากไม่แดงไม่มีแรงเล่น), น้ำหอมแบบบาล์ม แล้วก็ถือชานมเข้าไปเล่นค่า ??

Participant

@Saiparnz นับถือตรงถือชานมค่ะ

blankSaiparnz
    Participant

@Thaniyapha ถ้าเล่นช่วงเช้าจะนิสัยเสียค่ะ ชอบแวะซื้อก่อน เหมือนยังไม่ตื่น อยากได้น้ำตาล ฮือออ

Participant

@Saiparnz เราก็เป็นค่ะ เล่นเสร็จแล้วกระหายน้ำหวานๆ เย็น ไม่รุเป็นไร 55

blankMeen
    Participant

หูฟัง โทรศัพท์ ผ้าขนหนูและเงินค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 17)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้