Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Chanel Ultra Le Teint Longwear กับ Chanel Le Blanc Brightening เลือกตัวไหนดีค่ะ

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 19)
  • ผู้เขียน
    Lisa
    Participant

อยากได้คำแนะนำค่าา สนใจคุชชั่นของ chanel ค่ะ ลังเลรุ่น ultra le teint longwear กับ le blanc brightening ค่าา
    เราผิวมัน แต่ชอบฟินิชงานผิวไม่ซีเรียสเรื่องปกปิดเท่าไหร่ค่ะ แนะนำเป็นตัวไหนดีคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
    ปล. ผิวคล้ำค่ะ ไม่แน่ใจว่าสีเข้มสุดจะลอยมั้ย

z2
    blankDusita
    Participant

เพิ่งไปลองๆเนื้อที่เคาท์เตอร์มาพอดีค่ะ
    – ultra le teint จะมีความผิวลูกคุณมากกว่า เนื้อดีไม่หนักค่ะ ปกปิดน้อย พอดีไปลองแล้วสีไม่พอดีเลยไม่ได้ซื้อมา
    – Le blanc เนื้อจะปกปิดมากกว่า เนื้อหนักกว่าหน่อยค่ะ งานผิวแต่จะไม่โกลว์มากค่ะ
    ส่วนตัวเชียร์ตลับดำค่า

blankAirada
    Participant

Ultra le teint ค่ะ งานผิว

blankSuchada
    Participant

เชียร์ตลับดำค่ะ ไม่ได้หนาเท่ารองพื้นรุ่นขวดนะคะ บางเบาผิวดี ลูกคุณมากแม่ ควรมีค่ะ🥰

blankMaylada
    Participant

เค้าก็ชอบตลับดำค่ะ เงาๆ ไม่เยิ้มด้วยค่ะ

blankPanguin
    Participant

เค้าว่าเนื้อของ ultra le teint ดีกว่าค่าาา ชอบมากกว่า

blankThitirat
    Participant

เราผิวมันแต่พี่บีเออนะนำตลับขาว และเราก็ชอบตลับขาวค่ะ เพราะใช้แล้วหน้าผ่อง เหมือนผิวเราผ่องเองเป็นธรรมชาติ ใดๆคือน้องไม่ปกปิดอะไรเลยจริงๆ🤣🤣

blankPeang
    Participant

ตลับดำดีย์มากค่าา ไม่หนักหน้าเลย🥰

blankSofia
    Participant

ตลับดำค่าา

blankManthana
    Participant

น้องดำเลยคร่า ขาวจะเหมาะกับผิวแห้งมากกว่าค่ะ

blankAling
    Participant

ตลับดำค่ะ งานผิวคือปังมาก

blankGifsi
    Participant

ดำค่า

กำลังดู 12 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 12 (ของทั้งหมด 19)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้