Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย IPSA White Process Essence OP ดีไหม

กำลังดู 6 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 18 (ของทั้งหมด 18)
  • ผู้เขียน
    blankNamiz
    Participant

@Fanta ผิวจะหายเหลืองหรอค่ะ แล้วหน้าจะเป็นเป็นโทนชมพูแทน 555

blankSara
    Participant

ใช้แล้วไม่ค่อยเห็นผล แต่ได้เรื่องความอ่อนโยน ไม่แพ้ค่ะ

blankNamiz
    Participant

@Sara เสียใจ 😔 คิดยุว่าควรไหม แต่ BA ก็ป้ายยามาอีกที

blankSara
    Participant

@Namiz ถ้าเป็นคนผิวแพ้ง่าย ลองดูก็ได้ค่ะ แต่ถ้าไม่แพ้ ไปลองตัวอื่นที่เห็นผลกว่านี้ดีกว่า ส่วนตัวเราผิวแพ้ง่าย ใช้ Kiehl’s dark spot, Clarins white plus แพ้ Ipsa ไม่แพ้ ก็เลยได้ใช้ตัวนี้ค่ะ

blankNamiz
    Participant

@Sara โอเคค่า

blankNongoa
    Participant

ใช้แล้วเฉยมากค่าา​ 😭😭😭

กำลังดู 6 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 18 (ของทั้งหมด 18)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้