Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Three Balancing Cleansing Oil Gel ใช้ดีไหม

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 43)
  • ผู้เขียน
    blankDylan
    Participant

ปกติคนหน้ามันไม่กล้าใช้ออยล์ พอเจอตัวนี้ตอบโจทย์จริงๆ รู้สึกสะอาดทุกซอกซอน

blankEdward
    Participant

@Dylan ผมก็ชอบฟิวของออยล์นะครับเพราะสกินแคร์ผมมีก็ใช้ออยล์ เคยกลัวการใช้ออยล์มากๆแต่พอก้าวข้ามตรงนั้นมาแล้ว ได้ใช้ที่นี่คือใช้ดีมากจริงๆคือผิวถูกกับการใช้เท็คเจอร์ที่เป็นออยล์ ต้องขอบคุณตัวเองที่ข้ามความกลัวมาได้
    ทุกวันนี้รักสกินแคร์ที่เป็นออยล์เลยครับ กำลังหาตัวใหม่ๆมาลอง เลยมาถามเพื่อนๆในกลุ่มดู // สงสัยต้องตำตามละครับ (เข้ามาหาความมั่นใจ) 😙

blankDylan
    Participant

@Edward เคยกลัวเหมือนกันครับ แต่พอใช้แล้ว กลับรู้สึกว่าผลลัพธ์ดีกว่าไมเซลล่าอยุ่น้า

blankEdward
    Participant

@Dylan เทคเจอร์ออยล์เวลาชะล้างสิ่งสกปรกเซฟผิวกว่า ใช้ไมเซล่าที่ถูผิวด้วยสำลีจริงๆครับ

blankMax
    Participant

ชอบตรงคอนโทรลเนื้อง่ายกว่าออยล์ครับ แต่ในแง่สะอาดฟีลกู๊ดทั้งคู่เลย กลิ่นแบบตอนถูละยังไม่อยากล้างออก 555

blankEdward
    Participant

@Max อ๋อเป็นการผสมผสานที่ลงตัวสินะครับ ถ้าคนที่รู้สึกว่าออยล์ control ยาก ตัวนี้น่าจะตอบโจทย์

blankMax
    Participant

@Edward ทำนองนั้นคับ ใดๆคือขุดออกมาหมดเลยสิ่งสกปรก

blankEdward
    Participant

@Max ชักสนใจแล้วครับ เด่วไปลองเคาเตอร์ดูฮะ // กลิ่นหอมสินะครับ กลัวชอบแล้วเอาน้องกลับบ้านทันที🤣

blankFiona
    Participant

ใช้แล้วรุ้สึก สิวเสี้ยนที่จมูกลดลง

blankEdward
    Participant

@Fiona ใช้ปริมาณเยอะไหมครับถึงจะทั่วหน้า // ถ้าสิวเซี้ยนดูลดลงแสดงว่าขจัดสิ่งสกปรกได้ดี

blankFiona
    Participant

@Edward ใช้ไม่เยอะเลยค่า เพราะ texture เจล หลอมละลายเป็น ออยล์เร็วมาก อ่านในเพจเค้าบอกว่า ดูดซับสิ่งสกปรกในรูขุมขนได้ดีมาก ใช้แล้วดีจิงๆค่ะ +++

blankRonda
    Participant

ชอบๆคะตรงสครับจากเปลือกเมล็ดอาร์แกน ถูๆตรงร่องจมูก ที่เป็นอุดตันไขๆออกมาเลยคะ😁😁

กำลังดู 12 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 24 (ของทั้งหมด 43)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้