Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Kiehl's Cannabis Sativa Seed Oil Herbal Concentrate ดีไหม

กำลังดู 4 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 16 (ของทั้งหมด 16)
  • ผู้เขียน
    Jasmine
    Participant

ซื้อมานานมาก ใช้ไปได้แค่ ครึ่งขวด
    รู้สึกเฉยๆ แต่สักวันจะกลับไปใช้อีก
    ให้ความมันที่แบบ มันนนนนนนนนนนนนนนน 5555555 ไม่รู้จะทาตอนไหน มันมันไปหมด ไม่คิดจะซื้อเพิ่ม แต่คงใช้ให้หมดขวดสักวัน

blankRuby
    Participant

ใช้อยู่ค่ะ วันไหนหน้ามีผดมีรอยแดงเช้ามาดีขึ้นเลยค่ะ

blankLana
    Participant

มันมาก ตัวนี้ ไม่ชอยเลย

blankZoey
    Participant

เคยใช้ค่ะ ตอนซื้อมาตามหารีวิวคนไทยนานมาก ไม่ค่อยเจอเลย ดีใจที่มีคนพูดถึงบ้าง555
    ชอบกลิ่นนะคะ เขียวๆดี แต่ไม่ชอบ texture มันเป็นน้ำมันไปหน่อย
    ใช้แล้วไม่ได้รู้สึกว่ารอยแดงลดลงเลยค่ะ เฉยมาก (ใช้ไปครึ่งขวด) เลยหยุดไปกลางคันค่ะมันไปหน่อย ขี้เกียจทา5555
    ปล ซื้อตอนอยู่เมกานะคะ ที่ไทยยังไม่เคยเห็นเลย

กำลังดู 4 ข้อความ - 13 ผ่านทาง 16 (ของทั้งหมด 16)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้